DIỄN ĐÀN TOÁN TIN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CỔNG ĐHQGHN  XEM ĐIỂM  Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
Happy new year 2013 Sat Dec 29, 2012 3:45 pm
Lâu rùi anh không thấy chú nào vào diễn đàn nữa Mon May 07, 2012 9:26 am
Happy new year 2012. Mon Jan 30, 2012 5:05 am
[color=red]Tin "Cực Hot" cho tất cả các bạn và người thân[/color] Wed Oct 05, 2011 4:44 am
Cách đổi lịch âm dương Mon Oct 03, 2011 2:24 am
lâu lâu rùi không lên diễn đàn lớp mình chém gió Fri Sep 30, 2011 9:44 am
TRIỂN LÃM DU HỌC NHẬT BẢN 2010 Vừa học vừa làm thu nhập 1700USD/1 tháng Wed Sep 28, 2011 8:00 am
Vừa đi làm, vừa làm cộng tác viên kiếm tiền... Sun Aug 07, 2011 11:37 am
:(((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((( Sat Aug 06, 2011 5:05 am
Khánh thành website học tiếng anh của Chiến Fri Aug 05, 2011 10:30 am
Funy : Counter strike =)) Mon Jul 25, 2011 10:43 am
Lịch học hè Fri Jul 08, 2011 4:11 pm
Tổng hợp ảnh 24/06/2011 - Lễ tốt nghiệp Wed Jul 06, 2011 9:17 am
Câu lạc bộ tiếng anh của Chiến - cơ hội giao lưu người bản xứ Tue Jun 28, 2011 9:41 pm
[K52A3] CÔNG BỐ TÀI CHÍNH QUỸ LỚP (10/03/2011) Thu Jun 23, 2011 5:35 pm
[VPK] DANH SÁCH TỐT NGHIỆP CHÍNH THỨC Thu Jun 23, 2011 5:31 pm
[VPK] LỄ TRAO BẰNG TỐT NGHIỆP Wed Jun 22, 2011 11:59 am
Pic 21/06 (new and hot) Wed Jun 22, 2011 10:28 am
Gameloft Hà Nội tuyển dụng Mon Jun 20, 2011 8:18 pm
[ CTCTSV ] 21 THÁNG 6 ĐI LẤY HỒ SƠ TỐT NGHIỆP Sat Jun 18, 2011 9:38 am

Vết thương trong lòng

Go down 
Tác giảThông điệp
chien2311
Enterprise Admin
Enterprise Admin
chien2311

Sinh nhật : 23/11/1988

Vết thương trong lòng Empty
Bài gửiTiêu đề: Vết thương trong lòng   Vết thương trong lòng EmptySun Aug 30, 2009 9:03 am

Anh à !!! trong tình yêu cần nhất là sự thông cảm , lòng chân thật & sự tôn trọng đối phương,
vậy anh đã tôn trọng em ngày nào chưa ? đã tôn trọng lời nói , ý nghĩ của em ngày nào chưa ?
Anh bảo em thay đổi ừh thì em thay đổi vì em hok còn ngây thơ như ngày trước vì ngày xưa em ngây thơ nên em mới iu anh. Anh bảo em hok iu anh ừh thì em hok iu anh zdậy anh có iu em hok ?? em hok iu anh sao em phải khóc vì anh . Anh bảo em hok thật lòng ừh thì em hok thật lòng vậy thì tại sao lúc nào em cũng nghĩ tới anh , em đã làm những gì mình có thể . Anh bảo em hok vì tình yêu ừh thì em hok vì tình yêu vậy tại sao em lại luôn âm thầm chịu đựng những nỗi đau chỉ riêng em để anh đc vui ? còn anh . anh bảo anh iu em , zdậy anh có bảo anh iu 1 mình em hok ? Anh bão anh iu thật lòng vậy anh thật lòng với bao nhiu người ? anh bảo anh vẫn như ngày nào vậy tại sao giữa em & anh lại luôn có cái khoảng cách , thật xa ... Anh bảo anh vì em rất nhìu zdậy anh đã làm gì cho em , còn những gì em làm cho anh thì anh hok bao giờ nhận thấy đc .

Thật sự mà nói đã có những đêm em nằm ôm gồi mà khóc, tai nghe nhạc mà nước mắt cứ rơi , kể cả trong phòng kara0ke với mấy nhỏ bạn thân , em luôn tỏ ra vui vẻ để mọi người đc vui nhưng rồi em vẫn phải khóc , em điên ưh ? ừh thì em điên , em điên vì 1 người hok thật lòng , luôn làm em đau .

Trước lúc yêu anh em đã cảm thấy đc thật sự anh hok phải là của em nhưng em cứ đuổi the0 .. chạy mãi ... chạy mãi ... hi vọng có ngày sẽ đuổi kịp & 1 ngày chiếc xe ấy sẽ dừng lại để chờ em theo nhưng đến 1 hôm em mòn mỏi hok chạy đc nữa , em dừng lại nhưng anh vẫn tiếp tục chạy , lúc ấy em mới chợt nhận ra ... ừh anh thật sự hok phải là của em . Những hành động , lời nói vô ý của anh luôn làm em đau , đơn nhiên anh hok bik . Đã có những trận mưa nước mắt mà chỉ 1 mình em âm thầm chịu , anh bik à ? em còn hok bik vì sao em khóc đấy , có lẽ vì ức chế !!! . Mưa rồi sẽ tạnh , khóc rồi sẽ hết , sau cơn mưa trời lại sáng mà ; em vẫn mỉn cừơi . Dù em mất anh nhưng xung quang em còn rất nhìu ngừơi quan tâm em , lo lắng cho em luôn bên cạnh em những lúc em cảm thấy mình thật sự cô đơn & trống vắng . Tuy họ hok thể như anh , dùng những lời ngon ngọt để làm em vui , những câu nói của họ rất chua chát cơ , như trách mắng em zdậy , nhưng luôn mang lại cho em cảm giác rất ấm ấp , sự tin cậy . Còn anh , luôn nói những lời đường mật nhưng nó hok phải dành cho riêng em , lúc nào cũng bắt em phải lo lắng , anh bik mà vì em sợ mất anh.... nhưng giờ em chợt nhận anh đó giờ anh chưa từng là của em , anh nhĩ ? thì làm sao mà mất đc cớ chứ !!!

Thật ra với anh trong thời gian qua em chỉ là 1 vãt thay thế thôi , đúng hok anh ?
Dù ở bên anh vui hay buồn thì nước mắt em vẫn rơi , dù hạnh phúc hay niềm đau kết cuộc cũng chỉ là nước mắt , quay lại cũng hok đc như xưa vì tình ta đã rạng nức , nước đỗ rồi thì chẳng bao giờ hốt lại đc , kẻ đau nhất vẫn là em , vì khi yêu anh em yêu bằng cả con tim , còn anh trao cho em thì chỉ 1 nữa nên cuộc tình ta hok bao giờ đc trọn vẹn , bên em mà anh luôn có bóng hình người khác . Cuộc chơi nào rồi cũng có lúc sẽ tàn nhưng cuộc tình này em hok muốn nó thành con số 0 , thôi thì anh cứ đi con đường anh chọn , theo người ấy đi , còn riêng em , hok phải em bỏ cuộc hay chán nãn mà bỏ anh ... vì em bik dù em có anh nhưng em thật sự hok giữ đc trái tim anh & cũng chẳng bao giờ giữ nỗi trái tim anh . Em với anh thật sự hok có đc hạnh phúc .Em mãi iu anh nhưng em sẽ wên cuộc tình này để tìm đến 1 người thật lòng iu em hơn anh , em thật sự chúc anh hạnh phúc .

Chiếc chìa khoá em cầm trên tay bấy lâu hok đủ để mở cửa con tim anh , em hok thể nắm nó suốt đời , vì vậy em sẽ buông nó ra , buông ra để anh đc giải thoát , còn anh cũng hãy buông tay em ra đi , để em đi , vì bây giờ ... anh... cũng thật sự .... mất em rồi . Anh à ...! Tình yêu em giành cho anh trước giờ hok hề gian dối em hi vọng anh có chút gì đó thật lòng để em hok hối hận vì quảng thời gian quá , để nó còn chút ý nghĩa , vết thương này sẽ rất sâu ... và.... rất lâu nhưng rồi nó cũng sẽ lành , thời gian sẽ chữa trị cho nó ^^ rồi 1 ngày nó sẽ trở nên vô tư hồn nhiên như ngày nào . Em mong ngày đó sẽ sớm đến để nước mắt em bây giờ có thể ngưng rơi .

GỮI NGƯỜI EM ĐÃ TỪNG YÊU TRONG THƠI GIAN QUA

Vết thương trong lòng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [ VPK ]Học bổng và giải thưởng KOVA
» 'Cọc' đi tìm 'trâu' trong giá rét Sa Pa
» Bài tập thiết kế và đánh gí thuật toán lấy điểm thường xuyên
» anh em trong xóm thể hiện bài ca dao đầu đời
» Yêu em trong một ngày ..